ตัวชี้วัดปีงบประมาณ พ.ศ. 2569

ลำดับที่ กลุ่มเขต พื้นที่เขต ตัวชี้วัด ลงทะเบียนได้ คงเหลือ ร้อยละความสำเร็จ
1 กรุงเทพกลาง ดินแดง 54 0 54 0.00 %
2 กรุงเทพกลาง ดุสิต 6 0 6 0.00 %
3 กรุงเทพกลาง ป้อมปราบศัตรูพ่าย 4 2 2 50.00 %
4 กรุงเทพกลาง พญาไท 30 0 30 0.00 %
5 กรุงเทพกลาง พระนคร 8 2 6 25.00 %
6 กรุงเทพกลาง ราชเทวี 30 0 30 0.00 %
7 กรุงเทพกลาง วังทองหลาง 85 12 73 14.12 %
8 กรุงเทพกลาง ห้วยขวาง 110 0 110 0.00 %
9 กรุงเทพกลาง สัมพันธวงศ์ 13 6 7 46.15 %
10 กรุงเทพตะวันออก คลองสามวา 115 0 115 0.00 %
11 กรุงเทพตะวันออก คันนายาว 35 0 35 0.00 %
12 กรุงเทพตะวันออก บางกะปิ 95 0 95 0.00 %
13 กรุงเทพตะวันออก บึงกุ่ม 90 9 81 10.00 %
14 กรุงเทพตะวันออก มีนบุรี 70 3 67 4.29 %
15 กรุงเทพตะวันออก ลาดกระบัง 50 0 50 0.00 %
16 กรุงเทพตะวันออก สะพานสูง 100 0 100 0.00 %
17 กรุงเทพตะวันออก หนองจอก 80 0 80 0.00 %
18 กรุงเทพตะวันออก ประเวศ 104 15 89 14.42 %
19 กรุงเทพใต้ คลองเตย 44 0 44 0.00 %
20 กรุงเทพใต้ บางคอแหลม 26 4 22 15.38 %
21 กรุงเทพใต้ บางนา 70 0 70 0.00 %
22 กรุงเทพใต้ บางรัก 11 1 10 9.09 %
23 กรุงเทพใต้ ปทุมวัน 17 0 17 0.00 %
24 กรุงเทพใต้ พระโขนง 90 11 79 12.22 %
25 กรุงเทพใต้ ยานนาวา 18 9 9 50.00 %
26 กรุงเทพใต้ วัฒนา 133 54 79 40.60 %
27 กรุงเทพใต้ สวนหลวง 125 0 125 0.00 %
28 กรุงเทพใต้ สาทร 65 2 63 3.08 %
29 กรุงเทพเหนือ จตุจักร 120 7 113 5.83 %
30 กรุงเทพเหนือ ดอนเมือง 60 0 60 0.00 %
31 กรุงเทพเหนือ บางเขน 135 0 135 0.00 %
32 กรุงเทพเหนือ บางซื่อ 40 0 40 0.00 %
33 กรุงเทพเหนือ ลาดพร้าว 125 2 123 1.60 %
34 กรุงเทพเหนือ สายไหม 120 0 120 0.00 %
35 กรุงเทพเหนือ หลักสี่ 135 0 135 0.00 %
36 กรุงธนใต้ ทุ่งครุ 29 10 19 34.48 %
37 กรุงธนใต้ บางขุนเทียน 64 11 53 17.19 %
38 กรุงธนใต้ บางแค 42 1 41 2.38 %
39 กรุงธนใต้ บางบอน 50 0 50 0.00 %
40 กรุงธนใต้ ภาษีเจริญ 100 2 98 2.00 %
41 กรุงธนใต้ ราษฎร์บูรณะ 13 8 5 61.54 %
42 กรุงธนใต้ หนองแขม 26 3 23 11.54 %
43 กรุงธนเหนือ คลองสาน 42 7 35 16.67 %
44 กรุงธนเหนือ จอมทอง 45 17 28 37.78 %
45 กรุงธนเหนือ ตลิ่งชัน 35 0 35 0.00 %
46 กรุงธนเหนือ ทวีวัฒนา 27 1 26 3.70 %
47 กรุงธนเหนือ ธนบุรี 60 9 51 15.00 %
48 กรุงธนเหนือ บางกอกน้อย 8 0 8 0.00 %
49 กรุงธนเหนือ บางกอกใหญ่ 21 0 21 0.00 %
50 กรุงธนเหนือ บางพลัด 25 6 19 24.00 %
รวม 3,000 214 2,786 7.13%

ตัวชี้วัดแยกกลุ่มเขต

กรุงเทพกลาง

ลำดับที่ พื้นที่เขต ตัวชี้วัด ลงทะเบียนได้ คงเหลือ ร้อยละความสำเร็จ
# ดินแดง 54 0 54 0.00 %
# ดุสิต 6 0 6 0.00 %
# ป้อมปราบศัตรูพ่าย 4 2 2 50.00 %
# พญาไท 30 0 30 0.00 %
# พระนคร 8 2 6 25.00 %
# ราชเทวี 30 0 30 0.00 %
# วังทองหลาง 85 12 73 14.12 %
# ห้วยขวาง 110 0 110 0.00 %
# สัมพันธวงศ์ 13 6 7 46.15 %

กรุงเทพตะวันออก

ลำดับที่ พื้นที่เขต ตัวชี้วัด ลงทะเบียนได้ คงเหลือ ร้อยละความสำเร็จ
# คลองสามวา 115 0 115 0.00 %
# คันนายาว 35 0 35 0.00 %
# บางกะปิ 95 0 95 0.00 %
# บึงกุ่ม 90 9 81 10.00 %
# มีนบุรี 70 3 67 4.29 %
# ลาดกระบัง 50 0 50 0.00 %
# สะพานสูง 100 0 100 0.00 %
# หนองจอก 80 0 80 0.00 %
# ประเวศ 104 15 89 14.42 %

กรุงเทพใต้

ลำดับที่ พื้นที่เขต ตัวชี้วัด ลงทะเบียนได้ คงเหลือ ร้อยละความสำเร็จ
# คลองเตย 44 0 44 0.00 %
# บางคอแหลม 26 4 22 15.38 %
# บางนา 70 0 70 0.00 %
# บางรัก 11 1 10 9.09 %
# ปทุมวัน 17 0 17 0.00 %
# พระโขนง 90 11 79 12.22 %
# ยานนาวา 18 9 9 50.00 %
# วัฒนา 133 54 79 40.60 %
# สวนหลวง 125 0 125 0.00 %
# สาทร 65 2 63 3.08 %

กรุงเทพเหนือ

ลำดับที่ พื้นที่เขต ตัวชี้วัด ลงทะเบียนได้ คงเหลือ ร้อยละความสำเร็จ
# จตุจักร 120 7 113 5.83 %
# ดอนเมือง 60 0 60 0.00 %
# บางเขน 135 0 135 0.00 %
# บางซื่อ 40 0 40 0.00 %
# ลาดพร้าว 125 2 123 1.60 %
# สายไหม 120 0 120 0.00 %
# หลักสี่ 135 0 135 0.00 %

กรุงธนใต้

ลำดับที่ พื้นที่เขต ตัวชี้วัด ลงทะเบียนได้ คงเหลือ ร้อยละความสำเร็จ
# ทุ่งครุ 29 10 19 34.48 %
# บางขุนเทียน 64 11 53 17.19 %
# บางแค 42 1 41 2.38 %
# บางบอน 50 0 50 0.00 %
# ภาษีเจริญ 100 2 98 2.00 %
# ราษฎร์บูรณะ 13 8 5 61.54 %
# หนองแขม 26 3 23 11.54 %

กรุงธนเหนือ

ลำดับที่ พื้นที่เขต ตัวชี้วัด ลงทะเบียนได้ คงเหลือ ร้อยละความสำเร็จ
# คลองสาน 42 7 35 16.67 %
# จอมทอง 45 17 28 37.78 %
# ตลิ่งชัน 35 0 35 0.00 %
# ทวีวัฒนา 27 1 26 3.70 %
# ธนบุรี 60 9 51 15.00 %
# บางกอกน้อย 8 0 8 0.00 %
# บางกอกใหญ่ 21 0 21 0.00 %
# บางพลัด 25 6 19 24.00 %